Hlutabréf

Breytingar á markaði18.1.2018 15:40 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,56 -0,38 10,52 10,65 185.720.450 13:51 10,65 10,56 10 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 258 - 257,5 259,5 24.252.000 14:40 258 258 4 ISK
Fjarskipti hf. 69,7 0,29 68,8 69,7 34.850 13:47 69,7 69,7 1 ISK
Hagar hf. 39,7 2,45 39,5 39,9 460.647.598 15:17 39,7 39,3 19 ISK
HB Grandi hf. 35,45 2,60 35,4 35,7 430.718.110 13:57 35,45 34,75 17 ISK
Icelandair Group hf. 16 0,95 16,05 16,2 1.115.686.180 15:15 16,3 15,9 59 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1660 2,72 1650 1668 50.132.000 10:34 1660 1660 2 ISK
Marel hf. 351 0,72 349 351 397.538.048 15:24 352 349 31 ISK
N1 hf. 125,5 0,80 125 126,5 404.985.486 15:19 125,5 124 14 ISK
Nýherji hf. 27,05 2,46 26,75 27,4 220.664.018 15:18 27,05 26,4 4 ISK
Reginn hf. 26,15 -0,57 26,05 26,35 56.831.210 15:23 26,45 26,15 6 ISK
Reitir fasteignafélag hf 90,4 0,22 90 90,9 243.014.987 15:23 91,3 90,4 14 ISK
Síminn hf. 4,3 1,18 4,27 4,31 321.329.517 14:59 4,3 4,235 10 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,35 1,17 17,3 17,4 51.850.000 15:21 17,35 17,2 3 ISK
Skeljungur hf. 7,03 -0,42 6,98 7,06 93.287.734 15:23 7,11 7,03 8 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,9 0,87 34,9 35,35 112.801.919 14:58 35,2 34,6 7 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,155 0,70 12,07 12,24 4.570.000 14:37 12,25 12,155 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.