Hlutabréf

Breytingar á markaði25.5.2018 03:07 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 9,74 -0,92 9,69 9,8 95.752.088 24.5.2018 9,77 9,67 7 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 189 -1,82 189 190 41.584.055 24.5.2018 194,5 189 7 ISK
Hagar hf. 44,625 0,39 44,3 44,9 30.323.000 24.5.2018 44,625 44,625 2 ISK
HB Grandi hf. 34 - 34 34,45 - 23.5.2018 0 ISK
Heimavellir hf. 1,24 - 1,22 1,27 195.540.618 24.5.2018 1,39 1,24 61 ISK
Icelandair Group hf. 12,65 - 12,5 12,65 37.348.587 24.5.2018 12,65 12,5 4 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1648 - 1634 1654 - 15.5.2018 0 ISK
Marel hf. 384 0,79 381 385 395.129.968 24.5.2018 384 380,5 6 ISK
N1 hf. 117 1,30 115,5 117 58.500 24.5.2018 117 117 1 ISK
Origo hf. 22,15 -0,67 22,15 22,5 777.421 24.5.2018 22,15 22,15 1 ISK
Reginn hf. 23 -1,39 22,95 23,2 69.554.000 24.5.2018 23,5 23 6 ISK
Reitir fasteignafélag hf 87,45 0,29 86,9 88 74.905.455 24.5.2018 87,45 87,1 6 ISK
Síminn hf. 4,4 -0,23 4,39 4,44 57.869.350 24.5.2018 4,41 4,4 3 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 16,05 -1,23 16 16,15 95.954.597 24.5.2018 16,25 16 7 ISK
Skeljungur hf. 6,65 0,61 6,61 6,63 15.435.486 24.5.2018 6,65 6,65 2 ISK
Sýn hf. 67,1 - 66,7 67,5 - 22.5.2018 0 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 33,45 - 33,2 33,6 - 23.5.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 13,15 -0,45 13,04 13,21 108.999.332 24.5.2018 13,21 13,14 8 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.