Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 15:29

16,70
Lækkun -0,50
-2,91%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 81.256.000
Hæsta verð 17,00 Lægsta verð 16,70
Hæsta kauptilboð 16,70 Lægsta sölutilboð 16,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 13,80 16,70 13,15 19,00 16,89 21,01% 17,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332