Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:07

87,45
Hækkun 0,25
+0,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 74.905.455
Hæsta verð 87,45 Lægsta verð 87,10
Hæsta kauptilboð 86,90 Lægsta sölutilboð 88,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 87,45 83,45 92,80 88,61 1,69% 14,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332