Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 10:08

50,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 2.500.000
Hæsta verð 50,00 Lægsta verð 50,00
Hæsta kauptilboð 49,10 Lægsta sölutilboð 51,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 74,00 50,00 50,00 78,45 68,84 -32,43% 34,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337