Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 09:52

73,30
Lækkun -0,20
-0,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 46.231.000
Hæsta verð 73,70 Lægsta verð 73,30
Hæsta kauptilboð 72,80 Lægsta sölutilboð 73,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 73,50 65,90 92,80 81,97 -14,53% 18,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332