Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 10:18

84,50
Hækkun 0,20
+0,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 42.250.000
Hæsta verð 84,50 Lægsta verð 84,50
Hæsta kauptilboð 84,10 Lægsta sölutilboð 84,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 73,30 84,50 68,60 90,00 76,91 15,28% 23,56%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332