Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 14:04

70,90
Lækkun -0,80
-1,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 128.105.000
Hæsta verð 71,60 Lægsta verð 70,90
Hæsta kauptilboð 70,80 Lægsta sölutilboð 71,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 73,30 70,90 68,60 74,25 71,81 -3,27% 19,19%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332