Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 10:44

54,50
Hækkun 0,30
+0,55%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 2.302.238
Hæsta verð 54,50 Lægsta verð 54,40
Hæsta kauptilboð 54,30 Lægsta sölutilboð 54,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 74,00 54,20 48,10 78,45 61,61 -26,76% 35,98%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337