Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 13:28

20,00
Hækkun 0,23
+1,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 21.345.150
Hæsta verð 20,00 Lægsta verð 19,55
Hæsta kauptilboð 19,90 Lægsta sölutilboð 20,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 20,00 19,78 27,20 23,24 -25,37% 26,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332