Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 10:32

26,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 3.770.000
Hæsta verð 26,00 Lægsta verð 26,00
Hæsta kauptilboð 25,60 Lægsta sölutilboð 26,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 25,10 26,00 20,75 26,15 23,26 3,59% 24,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332