Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 09:41

22,35
Lækkun -0,05
-0,22%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 784.440
Hæsta verð 22,35 Lægsta verð 22,35
Hæsta kauptilboð 22,40 Lægsta sölutilboð 22,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 22,35 19,78 27,20 22,59 -16,60% 27,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332