Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 15:29

23,25
Lækkun -0,70
-2,92%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 31.746.640
Hæsta verð 23,95 Lægsta verð 23,25
Hæsta kauptilboð 23,00 Lægsta sölutilboð 23,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 25,10 23,25 23,25 25,35 24,23 -7,37% 25,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332