Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 13:05

383,50
Hækkun 3,50
+0,92%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 222.872.277
Hæsta verð 383,50 Lægsta verð 380,00
Hæsta kauptilboð 383,00 Lægsta sölutilboð 383,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 380,00 320,00 402,00 374,93 17,65% 17,56%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332