Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 15:26

467,50
Hækkun 7,50
+1,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 42 Velta markaðsverð 800.142.573
Hæsta verð 475,00 Lægsta verð 461,00
Hæsta kauptilboð 463,50 Lægsta sölutilboð 469,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 467,50 367,00 467,50 405,44 25,17% 23,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332