Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 14:18

384,00
Hækkun 3,00
+0,79%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 395.129.968
Hæsta verð 384,00 Lægsta verð 380,50
Hæsta kauptilboð 381,00 Lægsta sölutilboð 385,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 384,00 320,00 391,00 365,99 18,89% 17,09%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332