Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 14:28

40,40
Hækkun 0,80
+2,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 64.711.750
Hæsta verð 40,40 Lægsta verð 40,03
Hæsta kauptilboð 40,10 Lægsta sölutilboð 40,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 40,40 39,60 47,05 43,31 -12,84% 20,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332