Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 10:06

49,10
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.006.550
Hæsta verð 49,10 Lægsta verð 49,10
Hæsta kauptilboð 48,90 Lægsta sölutilboð 49,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 49,10 42,50 52,20 48,54 7,44% 26,78%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337