Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 14:07

41,60
Lækkun -0,30
-0,72%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 14.754.318
Hæsta verð 41,70 Lægsta verð 41,60
Hæsta kauptilboð 41,60 Lægsta sölutilboð 42,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 41,60 40,90 47,05 43,65 -10,25% 21,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332