Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 10:51

48,40
Hækkun 0,20
+0,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 35.622.106
Hæsta verð 48,40 Lægsta verð 47,00
Hæsta kauptilboð 46,20 Lægsta sölutilboð 48,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 48,20 42,50 52,20 48,41 5,47% 30,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337