Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:28

44,63
Hækkun 0,18
+0,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 30.323.000
Hæsta verð 44,63 Lægsta verð 44,63
Hæsta kauptilboð 44,30 Lægsta sölutilboð 44,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 44,63 35,65 45,00 41,45 24,83% 23,60%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332