Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 13:56

42,20
Lækkun -0,50
-1,17%
Viðskipti í dag
Fjöldi 17 Velta markaðsverð 266.649.095
Hæsta verð 43,00 Lægsta verð 42,20
Hæsta kauptilboð 42,30 Lægsta sölutilboð 42,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 46,35 42,20 42,20 47,05 44,41 -8,95% 26,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332