Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 09:30

33,70
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 168.500
Hæsta verð 33,70 Lægsta verð 33,70
Hæsta kauptilboð 33,70 Lægsta sölutilboð 34,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 35,00 33,70 29,80 36,80 32,96 -3,71% 20,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332