Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 10:06

6,10
Lækkun -0,05
-0,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.830.000
Hæsta verð 6,10 Lægsta verð 6,10
Hæsta kauptilboð 6,07 Lægsta sölutilboð 6,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 6,15 6,15 9,30 7,99 -26,26% 40,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337