Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:44

9,74
Lækkun -0,09
-0,92%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 95.752.088
Hæsta verð 9,77 Lægsta verð 9,67
Hæsta kauptilboð 9,69 Lægsta sölutilboð 9,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 9,74 9,69 10,69 10,10 -4,51% 17,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332