Skuldabréf

Verðtryggt 18.01.2018 15:39 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,99 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,04% -0,04% 1
HFF150434 7,80 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
HFF150644 12,25 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,99% -1,08% 1
RIKS 21 0414 3,02 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% -0,15% 7
RIKS 30 0701 10,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,94% -0,50% 4
RIKS 33 0321 12,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
LBANK CBI 22 4,01 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,24 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,58% -0,13% 1
LBANK CBI 28 9,27 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,54% -0,10% 1
Óverðtryggt 18.01.2018 03:39 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 1,03 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,27% 0,00% 1
RIKB 20 0205 1,87 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,53% 0,13% 6
RIKB 22 1026 4,16 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,76% 0,26% 4
RIKB 25 0612 5,78 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,84% 0,00% 0
RIKB 28 1115 8,54 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,05% 0,00% 0
RIKB 31 0124 8,92 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,08% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,60 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,88% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,57 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,31% 0,00% 0
LBANK CB 23 5,18 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,36% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.