Skuldabréf

Verðtryggt 21.09.2018 19:56 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,86 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,69% 0,00% 0
HFF150434 7,45 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,79% 0,00% 0
HFF150644 11,95 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,86% 0,00% 0
LSS150224 2,87 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,07% 0,00% 0
LSS150434 7,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,39% 0,00% 0
LSS151155 14,82 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,42% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,45 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,52% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,05 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,72% 0,00% 0
RIKS 33 0321 11,99 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,92% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,58 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 28 8,59 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,59% 0,00% 0
Óverðtryggt 21.09.2018 07:56 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,61% 0,00% 1
RIKB 20 0205 1,31 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,16% -0,05% 3
RIKB 22 1026 3,48 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,55% -0,08% 3
RIKB 25 0612 5,43 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,65% -0,06% 4
RIKB 28 1115 7,77 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,85% -0,43% 7
RIKB 31 0124 8,61 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,82% 0,27% 5
RIKV 18 1115 0,14 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,30% 0,00% 0
LBANK CB 19 0,98 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,90% 0,00% 0
LBANK CB 21 2,90 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,76% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,49 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,94% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.