Skuldabréf

Verðtryggt 25.05.2018 03:04 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,92 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,00% 0,00% 0
HFF150434 7,71 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,04% 0,00% 0
HFF150644 11,88 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,04% 0,00% 0
LSS150434 7,62 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,46% 0,32% 3
LSS151155 15,07 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,46% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,78 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,96% 0,00% 0
RIKS 30 0701 10,08 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,95% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,31 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,98% 0,00% 0
LBANK CBI 22 3,78 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,59% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,89 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,69% -0,17% 1
LBANK CBI 28 8,93 0,00% 0,00% 0,00 0,00 2,67% 0,00% 0
Óverðtryggt 25.05.2018 03:04 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,75 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,39% 0,01% 4
RIKB 20 0205 1,64 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,85% 0,00% 6
RIKB 22 1026 3,81 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,07% 0,00% 2
RIKB 25 0612 5,42 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,13% 0,00% 0
RIKB 28 1115 8,16 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,28% -0,05% 3
RIKB 31 0124 9,05 0,00% 0,00% 0,00 0,00 5,27% 0,00% 0
RIKV 18 0615 0,26 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,17% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,25 0,00% 0,00% 0,00 0,00 4,87% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.