Samanburður þróunar

TM hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 12:01

30,00
Hækkun 0,90
+3,09%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 21.020.000
Hæsta verð 30,00 Lægsta verð 29,50
Hæsta kauptilboð 28,60 Lægsta sölutilboð 29,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
TM hf. 36,20 30,00 24,05 36,70 32,01 -17,13% 42,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337