Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin hf. (TM)

Síðustu viðskipti: 19. ágú. 2019 kl: 09:31

31,65
Hækkun 0,15
+0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 15.825.000
Hæsta verð 31,65 Lægsta verð 31,65
Hæsta kauptilboð 31,60 Lægsta sölutilboð 32,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin hf. 26,15 31,50 25,60 35,30 30,91 20,46% 17,20%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332