Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 15:13

30,30
Lækkun -0,25
-0,82%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 6.080.295
Hæsta verð 30,55 Lægsta verð 30,30
Hæsta kauptilboð 30,30 Lægsta sölutilboð 31,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 30,30 22,85 38,70 28,97 -16,41% 38,94%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337