Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 19. ágú. 2019 kl: 10:14

32,45
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 97.350
Hæsta verð 32,45 Lægsta verð 32,45
Hæsta kauptilboð 32,45 Lægsta sölutilboð 32,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 42,10 32,45 30,10 42,10 35,48 -22,92% 19,91%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332