Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 15:18

23,05
Lækkun -0,05
-0,22%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 181.611
Hæsta verð 23,05 Lægsta verð 23,05
Hæsta kauptilboð 23,05 Lægsta sölutilboð 23,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 23,05 23,05 38,70 30,31 -36,41% 38,13%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337