Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 14:13

4,53
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 157.415.450
Hæsta verð 4,55 Lægsta verð 4,53
Hæsta kauptilboð 4,50 Lægsta sölutilboð 4,56

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,53 3,51 4,65 4,13 20,80% 20,86%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332