Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 11:24

6,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 18.000.000
Hæsta verð 6,00 Lægsta verð 6,00
Hæsta kauptilboð 5,98 Lægsta sölutilboð 6,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 5,48 6,00 4,71 6,25 5,53 9,59% 30,11%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337