Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 09:47

4,55
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 18.200.000
Hæsta verð 4,55 Lægsta verð 4,55
Hæsta kauptilboð 4,53 Lægsta sölutilboð 4,56

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,55 3,51 4,65 4,06 21,33% 21,82%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332