Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 14:26

6,90
Lækkun -0,06
-0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 27.532.748
Hæsta verð 6,96 Lægsta verð 6,90
Hæsta kauptilboð 6,90 Lægsta sölutilboð 7,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 5,48 6,90 4,71 7,00 5,83 26,03% 27,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337