Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 14:05

29,95
Hækkun 0,20
+0,67%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 46.688.976
Hæsta verð 29,95 Lægsta verð 29,70
Hæsta kauptilboð 29,85 Lægsta sölutilboð 30,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 26,45 29,95 19,80 31,90 26,91 13,23% 31,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337