Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 14:02

578,00
Hækkun 3,00
+0,52%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 30.632.312
Hæsta verð 578,00 Lægsta verð 571,00
Hæsta kauptilboð 571,00 Lægsta sölutilboð 578,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 373,50 578,00 367,00 608,00 516,93 54,75% 22,18%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332