Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 11:25

706,00
Lækkun -1,00
-0,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 211.800
Hæsta verð 706,00 Lægsta verð 706,00
Hæsta kauptilboð 697,00 Lægsta sölutilboð 706,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 707,00 477,00 737,00 611,80 12,94% 35,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337