Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:23

547,00
Lækkun -4,00
-0,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 42 Velta markaðsverð 403.085.981
Hæsta verð 572,00 Lægsta verð 547,00
Hæsta kauptilboð 547,00 Lægsta sölutilboð 555,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 547,00 477,00 648,00 570,98 -12,62% 42,42%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337