Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 15:39

600,00
Lækkun -6,00
-0,99%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 267.581.400
Hæsta verð 605,00 Lægsta verð 600,00
Hæsta kauptilboð 600,00 Lægsta sölutilboð 604,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 373,50 600,00 367,00 606,00 506,22 60,64% 22,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332