Samanburður þróunar

Marel hf. (MAREL)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 15:19

738,00
Hækkun 8,00
+1,10%
Viðskipti í dag
Fjöldi 27 Velta markaðsverð 363.083.038
Hæsta verð 738,00 Lægsta verð 730,00
Hæsta kauptilboð 733,00 Lægsta sölutilboð 738,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel hf. 626,00 738,00 477,00 746,00 645,80 17,89% 31,18%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337