Samanburður þróunar

Iceland Seafood International hf. (ICESEA)

Síðustu viðskipti: 3. apr. 2020 kl: 14:09

7,58
Lækkun -0,03
-0,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.923.750
Hæsta verð 7,58 Lægsta verð 7,58
Hæsta kauptilboð 7,43 Lægsta sölutilboð 7,72

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Iceland Seafood International hf. 10,10 7,58 7,20 10,28 9,23 -25,00% 42,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337