Samanburður þróunar

Iceland Seafood International hf. (ICESEA)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:16

8,63
Lækkun -0,01
-0,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 12.857.805
Hæsta verð 8,63 Lægsta verð 8,53
Hæsta kauptilboð 8,55 Lægsta sölutilboð 8,68

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Iceland Seafood International hf. 10,10 8,63 7,20 10,28 8,65 -14,55% 31,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337