Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 11:25

1,83
Hækkun 0,06
+3,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 1.315.496
Hæsta verð 1,83 Lægsta verð 1,79
Hæsta kauptilboð 1,80 Lægsta sölutilboð 1,84

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 1,77 1,53 8,82 4,51 -77,44% 112,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337