Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 31. mar. 2020 kl: 15:28

3,80
Hækkun 0,11
+2,98%
Viðskipti í dag
Fjöldi 43 Velta markaðsverð 22.222.421
Hæsta verð 3,85 Lægsta verð 3,70
Hæsta kauptilboð 3,72 Lægsta sölutilboð 3,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 3,80 3,00 8,82 6,69 -51,56% 112,02%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337