Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:00

1,11
Lækkun -0,03
-2,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 32 Velta markaðsverð 25.702.200
Hæsta verð 1,14 Lægsta verð 1,10
Hæsta kauptilboð 1,09 Lægsta sölutilboð 1,11

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 1,11 1,10 8,82 3,57 -85,85% 107,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337