Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 15:29

7,13
Hækkun 0,05
+0,71%
Viðskipti í dag
Fjöldi 21 Velta markaðsverð 50.826.742
Hæsta verð 7,13 Lægsta verð 7,10
Hæsta kauptilboð 7,10 Lægsta sölutilboð 7,13

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 9,46 7,13 6,98 11,10 9,35 -24,63% 56,26%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332