Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 15:11

53,00
Hækkun 0,10
+0,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 34.450.000
Hæsta verð 53,00 Lægsta verð 53,00
Hæsta kauptilboð 52,50 Lægsta sölutilboð 53,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 53,00 42,50 53,00 49,01 15,97% 24,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337