Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 15:20

42,80
Lækkun -0,40
-0,93%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 71.181.414
Hæsta verð 43,20 Lægsta verð 42,80
Hæsta kauptilboð 42,60 Lægsta sölutilboð 43,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 42,80 40,90 47,05 43,51 -7,66% 20,80%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332