Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 15:29

39,60
Lækkun -1,40
-3,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 159.683.004
Hæsta verð 40,50 Lægsta verð 39,60
Hæsta kauptilboð 39,55 Lægsta sölutilboð 40,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 39,60 39,60 47,05 43,33 -14,56% 20,30%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332