Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 15:29

128,00
Lækkun -0,50
-0,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 57.700.000
Hæsta verð 128,50 Lægsta verð 128,00
Hæsta kauptilboð 128,00 Lægsta sölutilboð 129,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 114,75 128,00 106,00 130,25 118,12 11,55% 20,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332