Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 14:48

124,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 8.031.002
Hæsta verð 124,00 Lægsta verð 123,00
Hæsta kauptilboð 123,50 Lægsta sölutilboð 124,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 114,75 124,00 106,00 130,25 119,42 8,06% 19,63%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332