Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands hf. (VIS)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:33

11,85
Hækkun 0,05
+0,42%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 375.242
Hæsta verð 11,85 Lægsta verð 11,85
Hæsta kauptilboð 11,73 Lægsta sölutilboð 11,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands hf. 10,13 11,85 9,55 13,24 11,96 17,04% 22,15%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332