Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 13:59

10,85
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 816.039
Hæsta verð 10,85 Lægsta verð 10,85
Hæsta kauptilboð 10,85 Lægsta sölutilboð 10,88

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 10,13 10,85 9,55 11,00 10,35 7,16% 21,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332