Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 09:30

10,22
Lækkun -0,08
-0,78%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.527
Hæsta verð 10,22 Lægsta verð 10,22
Hæsta kauptilboð 10,23 Lægsta sölutilboð 10,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 10,30 9,90 14,10 11,98 -11,66% 19,11%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332