Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:28

13,15
Lækkun -0,06
-0,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 108.999.332
Hæsta verð 13,21 Lægsta verð 13,14
Hæsta kauptilboð 13,04 Lægsta sölutilboð 13,21

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 13,15 11,55 14,10 12,83 12,78% 17,01%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332