Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 09:41

24,15
Lækkun -0,20
-0,82%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 8.000.004
Hæsta verð 24,25 Lægsta verð 24,15
Hæsta kauptilboð 24,00 Lægsta sölutilboð 24,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 24,35 23,45 38,70 30,48 -32,83% 38,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337