Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 12. des. 2018 kl: 15:26

41,33
Lækkun -0,88
-2,07%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 88.123.700
Hæsta verð 42,10 Lægsta verð 41,33
Hæsta kauptilboð 41,05 Lægsta sölutilboð 41,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 41,33 41,33 72,80 63,78 -39,05% 20,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332