Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 15:30

35,20
Lækkun -0,60
-1,68%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 85.667.100
Hæsta verð 35,70 Lægsta verð 35,20
Hæsta kauptilboð 35,05 Lægsta sölutilboð 35,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 42,10 35,20 30,10 42,10 36,22 -16,39% 22,36%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332