Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 24. apr. 2019 kl: 13:20

32,60
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 58.660.000
Hæsta verð 32,60 Lægsta verð 32,55
Hæsta kauptilboð 32,60 Lægsta sölutilboð 32,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 32,60 30,10 42,10 36,62 -22,57% 21,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332