Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 13:59

8,16
Lækkun -0,09
-1,09%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 28.969.765
Hæsta verð 8,23 Lægsta verð 8,16
Hæsta kauptilboð 8,16 Lægsta sölutilboð 8,27

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,16 6,87 8,70 7,57 13,33% 20,81%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332