Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 11:20

7,30
Hækkun 0,05
+0,69%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 32.820.000
Hæsta verð 7,30 Lægsta verð 7,28
Hæsta kauptilboð 7,29 Lægsta sölutilboð 7,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 7,25 6,05 7,65 6,84 10,43% 22,25%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332