Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 14:06

7,12
Lækkun -0,01
-0,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 29.547.636
Hæsta verð 7,13 Lægsta verð 7,09
Hæsta kauptilboð 7,10 Lægsta sölutilboð 7,17

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 7,20 7,12 6,87 7,35 7,15 -1,11% 17,48%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332