Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 15:27

6,65
Hækkun 0,04
+0,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 15.435.486
Hæsta verð 6,65 Lægsta verð 6,65
Hæsta kauptilboð 6,61 Lægsta sölutilboð 6,63

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 6,65 6,28 7,40 6,76 1,29% 19,76%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332