Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 09:45

8,27
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 999.992
Hæsta verð 8,27 Lægsta verð 8,27
Hæsta kauptilboð 8,27 Lægsta sölutilboð 8,37

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 8,33 8,27 7,15 10,14 8,36 -0,72% 34,30%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337