Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 13:59

16,05
Lækkun -0,20
-1,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 95.954.597
Hæsta verð 16,25 Lægsta verð 16,00
Hæsta kauptilboð 16,00 Lægsta sölutilboð 16,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar 16,45 16,05 15,63 17,85 17,16 -2,43% 16,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332