Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 14:34

18,40
Lækkun -0,10
-0,54%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 34.238.414
Hæsta verð 18,45 Lægsta verð 18,40
Hæsta kauptilboð 18,40 Lægsta sölutilboð 18,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 13,80 18,40 13,15 19,00 16,32 33,33% 18,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332