Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 3. apr. 2020 kl: 15:35

16,40
Lækkun -0,10
-0,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 97.142.759
Hæsta verð 16,60 Lægsta verð 16,35
Hæsta kauptilboð 16,40 Lægsta sölutilboð 16,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 19,10 16,40 13,60 21,80 18,27 -14,14% 42,43%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337