Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar hf. (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:07

16,20
Hækkun 0,65
+4,18%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 52.540.913
Hæsta verð 16,20 Lægsta verð 15,90
Hæsta kauptilboð 16,00 Lægsta sölutilboð 16,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 19,10 16,20 13,60 21,80 18,41 -15,18% 43,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337