Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2018 kl: 14:30

4,41
Hækkun 0,01
+0,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 100.324.149
Hæsta verð 4,41 Lægsta verð 4,40
Hæsta kauptilboð 4,38 Lægsta sölutilboð 4,43

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,41 4,02 4,52 4,27 6,79% 16,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332