Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 17. des. 2018 kl: 10:25

3,84
Lækkun -0,03
-0,78%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 213.638
Hæsta verð 3,84 Lægsta verð 3,84
Hæsta kauptilboð 3,84 Lægsta sölutilboð 3,89

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 3,87 3,51 4,52 4,14 -6,18% 18,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332