Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 19. feb. 2019 kl: 12:46

3,71
Lækkun -0,03
-0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 63.140.000
Hæsta verð 3,72 Lægsta verð 3,71
Hæsta kauptilboð 3,68 Lægsta sölutilboð 3,73

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 3,75 3,71 3,51 3,90 3,72 -1,07% 20,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332