Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 14:36

4,42
Lækkun -0,07
-1,56%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 88.930.536
Hæsta verð 4,49 Lægsta verð 4,42
Hæsta kauptilboð 4,41 Lægsta sölutilboð 4,46

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 3,75 4,42 3,51 4,51 3,96 17,87% 22,51%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332