Samanburður þróunar

Síminn hf. (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 10:13

5,20
Hækkun 0,10
+1,96%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 156.000
Hæsta verð 5,20 Lægsta verð 5,20
Hæsta kauptilboð 5,00 Lægsta sölutilboð 5,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn hf. 5,48 5,10 4,71 5,78 5,28 -6,85% 33,24%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337