Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 24. maí 2018 kl: 13:04

117,00
Hækkun 1,50
+1,30%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 58.500
Hæsta verð 117,00 Lægsta verð 117,00
Hæsta kauptilboð 115,50 Lægsta sölutilboð 117,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 117,00 107,00 131,50 120,71 2,63% 23,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332