Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 12:04

124,50
Hækkun 0,50
+0,40%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 68.475.000
Hæsta verð 124,50 Lægsta verð 124,50
Hæsta kauptilboð 125,00 Lægsta sölutilboð 125,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 114,75 124,50 106,00 130,25 119,46 8,50% 19,57%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332