Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 24. apr. 2019 kl: 15:15

117,50
Hækkun 1,50
+1,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 129.673.000
Hæsta verð 118,00 Lægsta verð 116,50
Hæsta kauptilboð 117,50 Lægsta sölutilboð 119,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,75 117,50 106,00 119,00 113,10 2,40% 21,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332