Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 09:32

128,50
Lækkun -0,50
-0,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 19.275.000
Hæsta verð 128,50 Lægsta verð 128,50
Hæsta kauptilboð 128,50 Lægsta sölutilboð 129,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 134,00 128,50 103,00 145,00 128,35 -4,10% 33,49%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337