Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 12. des. 2018 kl: 11:22

116,00
Hækkun 0,50
+0,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 28.420.000
Hæsta verð 116,00 Lægsta verð 116,00
Hæsta kauptilboð 115,50 Lægsta sölutilboð 117,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,00 116,00 103,00 131,50 119,15 1,75% 29,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332