Samanburður þróunar

Festi hf. (FESTI)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 14:01

122,00
Lækkun -1,00
-0,81%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 53.468.208
Hæsta verð 122,00 Lægsta verð 122,00
Hæsta kauptilboð 121,50 Lægsta sölutilboð 122,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi hf. 114,75 122,00 106,00 130,25 116,54 6,32% 21,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332