Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 22. feb. 2019 kl: 14:12

110,50
Hækkun 0,50
+0,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 22.244.311
Hæsta verð 111,00 Lægsta verð 110,50
Hæsta kauptilboð 110,50 Lægsta sölutilboð 112,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,75 110,50 109,50 118,00 113,49 -3,70% 18,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332