Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 3. apr. 2020 kl: 15:35

37,65
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.542.076
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 37,00 Lægsta sölutilboð 37,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 37,65 35,30 42,00 38,67 -4,80% 30,12%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337