Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 8. júl. 2020 kl: 09:44

40,03
Lækkun -0,03
-0,06%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.151.920
Hæsta verð 40,03 Lægsta verð 40,03
Hæsta kauptilboð 40,00 Lægsta sölutilboð 40,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 40,05 35,30 42,25 39,32 1,26% 27,36%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337