Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 12. des. 2018 kl: 15:17

75,40
Lækkun -0,20
-0,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 30.990.900
Hæsta verð 75,70 Lægsta verð 75,40
Hæsta kauptilboð 74,80 Lægsta sölutilboð 75,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 88,80 75,40 72,40 93,60 83,83 -15,09% 29,80%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332