Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 22. feb. 2019 kl: 14:09

71,80
Hækkun 0,50
+0,70%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 168.730
Hæsta verð 71,80 Lægsta verð 71,80
Hæsta kauptilboð 71,30 Lægsta sölutilboð 72,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 70,30 71,80 69,25 80,50 74,59 2,13% 24,00%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332