Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 10:58

78,70
Hækkun 0,70
+0,90%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 202.259
Hæsta verð 78,70 Lægsta verð 78,70
Hæsta kauptilboð 78,00 Lægsta sölutilboð 78,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 70,30 78,70 69,25 82,60 76,08 11,95% 27,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332