Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 24. apr. 2019 kl: 14:21

75,60
Lækkun -0,10
-0,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 13.435.102
Hæsta verð 75,60 Lægsta verð 75,50
Hæsta kauptilboð 75,60 Lægsta sölutilboð 76,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 70,30 75,60 69,25 80,50 74,64 7,54% 30,63%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332