Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 6. apr. 2020 kl: 11:14

54,10
Hækkun 0,10
+0,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 2.160.100
Hæsta verð 54,10 Lægsta verð 54,00
Hæsta kauptilboð 54,10 Lægsta sölutilboð 55,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 54,00 51,00 87,10 75,30 -37,43% 43,54%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337