Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 8. apr. 2020 kl: 15:31

57,70
Hækkun 0,70
+1,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 20.746.483
Hæsta verð 57,70 Lægsta verð 57,00
Hæsta kauptilboð 56,70 Lægsta sölutilboð 57,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 57,70 51,00 87,10 74,51 -33,14% 43,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337