Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 4. jún. 2020 kl: 14:37

61,80
Lækkun -0,50
-0,80%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 127.391.781
Hæsta verð 62,40 Lægsta verð 61,25
Hæsta kauptilboð 61,70 Lægsta sölutilboð 62,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 61,80 51,00 87,10 69,29 -28,39% 41,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337