Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 13:09

79,50
Hækkun 1,10
+1,40%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 163.568.418
Hæsta verð 79,60 Lægsta verð 78,50
Hæsta kauptilboð 78,60 Lægsta sölutilboð 79,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 79,50 51,00 87,10 69,75 -7,88% 35,22%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337