Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands hf. (VIS)

Síðustu viðskipti: 30. mar. 2020 kl: 15:10

9,35
Hækkun 0,15
+1,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 121.858.286
Hæsta verð 9,35 Lægsta verð 8,95
Hæsta kauptilboð 8,95 Lægsta sölutilboð 9,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,10 9,35 8,01 12,40 10,81 -15,77% 43,02%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337