Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands hf. (VIS)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 14:20

11,75
Hækkun 0,20
+1,69%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 141.639.500
Hæsta verð 11,75 Lægsta verð 11,50
Hæsta kauptilboð 11,67 Lægsta sölutilboð 11,84

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,10 11,75 8,01 12,40 10,48 5,81% 32,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337