Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:23

131,25
Lækkun -6,75
-4,89%
Viðskipti í dag
Fjöldi 29 Velta markaðsverð 262.066.700
Hæsta verð 133,50 Lægsta verð 130,00
Hæsta kauptilboð 130,50 Lægsta sölutilboð 132,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 188,00 131,25 124,00 192,50 145,33 -30,19% 31,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337