Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 14:58

180,50
Hækkun 1,00
+0,56%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 11.165.094
Hæsta verð 180,50 Lægsta verð 178,50
Hæsta kauptilboð 179,00 Lægsta sölutilboð 180,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 226,00 180,50 169,50 226,00 190,13 -20,13% 20,99%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332