Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands hf. (EIM)

Síðustu viðskipti: 30. mar. 2020 kl: 14:51

144,00
Hækkun 3,00
+2,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 414.720
Hæsta verð 144,00 Lægsta verð 144,00
Hæsta kauptilboð 143,50 Lægsta sölutilboð 144,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands hf. 188,00 144,00 134,50 192,50 164,42 -23,40% 36,93%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337