Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 15:45

7,28
Hækkun 0,15
+2,10%
Viðskipti í dag
Fjöldi 26 Velta markaðsverð 150.345.498
Hæsta verð 7,28 Lægsta verð 7,11
Hæsta kauptilboð 7,20 Lægsta sölutilboð 7,29

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 9,46 7,28 6,98 11,10 9,34 -23,04% 56,15%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332