Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 26. maí 2020 kl: 15:50

2,10
Hækkun 0,20
+10,53%
Viðskipti í dag
Fjöldi 110 Velta markaðsverð 31.354.529
Hæsta verð 2,10 Lægsta verð 1,94
Hæsta kauptilboð 2,01 Lægsta sölutilboð 2,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 2,10 1,53 8,82 5,23 -73,23% 118,87%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337