Samanburður þróunar

Icelandair Group hf. (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:24

3,62
Lækkun -0,08
-2,16%
Viðskipti í dag
Fjöldi 55 Velta markaðsverð 23.374.559
Hæsta verð 3,95 Lægsta verð 3,62
Hæsta kauptilboð 3,60 Lægsta sölutilboð 3,77

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group hf. 7,85 3,62 3,00 8,82 6,79 -53,86% 113,38%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337