Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 14:56

64,20
Hækkun 0,80
+1,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 50.701.098
Hæsta verð 64,20 Lægsta verð 62,90
Hæsta kauptilboð 63,50 Lægsta sölutilboð 64,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 64,20 51,00 87,10 68,56 -25,61% 39,55%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337