Verðbréf


Verðbréfaviðskipti


Landsbankinn veitir þjónustu við kaup og sölu verðbréfa og ráðgjöf um val á einstökum flokkum. Lykillinn að árangri í fjárfestingum er að hafa skýr markmið, hentugar ávöxtunarleiðir og greiðan aðgang að faglegri ráðgjöf


Þjónusta Landsbankans


Netbanki einstaklinga

Í netbankanum getur þú átt viðskipti með hlutabréf og sjóði hvar og hvenær sem er, á betri kjörum. Þar geturðu meðal annars keypt og selt í verðbréfasjóðum og hlutabréf í Kauphöll Íslands, fengið yfirlit yfir verðbréfaeign þína og verðbréfaviðskipti.

Verðbréfa- og lífeyrisþjónusta

Fagleg ráðgjöf er lykillinn að góðum árangri í fjárfestingum. Hjá Landsbankanum stendur þér til boða traust fjármálaráðgjöf, þér að kostnaðarlausu. Fjármálaráðgjafar veita ráðgjöf um verðbréfaviðskipti og lífeyrissparnað, aðstoða þig við að skilgreina markmið og byggja upp eignasafn. Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisþjónustu Landsbankans í síma 410 4040 eða verdbrefaradgjof@landsbankinn.is.

Einkabankaþjónusta Landsbankans

Einkabankaþjónusta Landsbankans er sérhæfð fjármálaþjónusta fyrir viðskiptavini sem vilja byggja upp öflugt eignasafn og njóta í leiðinni sérfræðiráðgjafar. Viðskiptavinir Einkabankaþjónustu njóta alhliða ráðgjafar á öllum sviðum bankaþjónustu og er þjónustan sniðin að efnamestu viðskiptavinum bankans.

Útibú Landsbankans

Landsbankinn rekur víðtækasta útibúanet banka á Íslandi. Ráðgjafar okkar í útibúum aðstoða þig við viðskipti með sjóði og lífeyrissparnað.

Fá ráðgjöf

Breytingar á mörkuðum

Fylgstu með viðskiptum dagsins á íslenskum mörkuðum hér á vefnum. Hægt er að skoða breytingar á verði hlutabréfa, skuldabréfa, sjóða og helstu gjaldmiðla og fylgjast með helstu vísitölum.

Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Jóhanna M. Jónsdóttir Johanna.M.Jonsdottir@landsbankinn.is 410 7169
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163