Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 09:34

11,60
Lækkun -0,05
-0,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 1.974.900
Hæsta verð 11,60 Lægsta verð 11,60
Hæsta kauptilboð 11,50 Lægsta sölutilboð 11,67

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,60 11,20 14,10 12,72 -0,51% 17,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332