Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 11:11

11,20
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 8.975.691
Hæsta verð 11,20 Lægsta verð 11,20
Hæsta kauptilboð 11,15 Lægsta sölutilboð 11,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,20 10,78 14,10 12,21 -3,95% 17,62%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332