Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:21

28,00
Hækkun 2,10
+8,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 94.152.500
Hæsta verð 28,00 Lægsta verð 25,95
Hæsta kauptilboð 26,50 Lægsta sölutilboð 28,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 36,25 28,00 23,45 38,70 34,05 -22,76% 45,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337