Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 22. mar. 2019 kl: 14:35

31,80
Lækkun -1,20
-3,64%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 60.804.800
Hæsta verð 32,80 Lægsta verð 31,65
Hæsta kauptilboð 31,60 Lægsta sölutilboð 31,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 31,80 31,80 42,10 38,48 -24,47% 21,02%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332