Samanburður þróunar

Sýn hf. (SYN)

Síðustu viðskipti: 22. ágú. 2019 kl: 11:57

28,95
Hækkun 0,05
+0,17%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 22.847.627
Hæsta verð 28,95 Lægsta verð 28,90
Hæsta kauptilboð 28,60 Lægsta sölutilboð 28,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn hf. 42,10 28,95 28,90 42,10 35,34 -31,24% 22,68%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332