Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 18. jan. 2019 kl: 15:10

40,00
Lækkun -0,08
-0,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.123.560
Hæsta verð 40,00 Lægsta verð 40,00
Hæsta kauptilboð 39,70 Lægsta sölutilboð 40,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 40,00 40,00 42,10 41,00 -4,99% 17,95%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332