Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 14:39

8,18
Lækkun -0,21
-2,50%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 40.970.000
Hæsta verð 8,25 Lægsta verð 8,18
Hæsta kauptilboð 8,10 Lægsta sölutilboð 8,22

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 8,33 8,18 7,15 10,14 8,36 -1,80% 30,15%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337