Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 15:19

19,35
Lækkun -0,05
-0,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 483.750
Hæsta verð 19,35 Lægsta verð 19,35
Hæsta kauptilboð 19,30 Lægsta sölutilboð 19,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 19,35 17,80 27,10 22,61 -24,56% 18,20%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332