Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 17. jan. 2019 kl: 15:24

21,30
Hækkun 0,30
+1,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 43.413.345
Hæsta verð 21,30 Lægsta verð 21,05
Hæsta kauptilboð 21,05 Lægsta sölutilboð 21,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 21,30 19,60 21,30 20,54 1,67% 29,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332