Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 13:45

16,50
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 40.922.594
Hæsta verð 16,75 Lægsta verð 16,45
Hæsta kauptilboð 16,50 Lægsta sölutilboð 16,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 16,50 13,65 24,10 18,25 -26,34% 29,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337