Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 15:32

20,05
Hækkun 0,40
+2,04%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 150.141.290
Hæsta verð 20,15 Lægsta verð 19,80
Hæsta kauptilboð 19,45 Lægsta sölutilboð 20,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 20,05 19,60 22,30 21,25 -4,30% 25,06%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332