Samanburður þróunar

Origo hf. (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 2. júl. 2020 kl: 09:49

31,00
Lækkun -0,30
-0,96%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 169.105
Hæsta verð 31,00 Lægsta verð 31,00
Hæsta kauptilboð 31,00 Lægsta sölutilboð 31,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo hf. 26,45 31,00 19,80 31,90 25,38 17,20% 37,55%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337