Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 09:03

1,26
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 374.867.297
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 1,24 Lægsta sölutilboð 1,26

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,12 1,26 1,11 1,27 1,20 12,50% 17,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332