Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 25. maí 2020 kl: 15:21

48,50
Lækkun -0,10
-0,21%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 109.158.800
Hæsta verð 48,50 Lægsta verð 48,00
Hæsta kauptilboð 47,80 Lægsta sölutilboð 49,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 48,50 42,50 52,20 48,24 6,13% 29,14%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337