Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 15:24

49,10
Lækkun -1,15
-2,29%
Viðskipti í dag
Fjöldi 13 Velta markaðsverð 229.314.000
Hæsta verð 50,40 Lægsta verð 49,10
Hæsta kauptilboð 0 Lægsta sölutilboð 49,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 49,10 42,50 52,20 48,75 7,44% 24,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337