Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 10. júl. 2020 kl: 15:56

47,90
Lækkun -1,00
-2,04%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 115.399.803
Hæsta verð 48,30 Lægsta verð 47,90
Hæsta kauptilboð 47,85 Lægsta sölutilboð 48,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 47,90 42,50 52,20 48,54 4,81% 26,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337