Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 4. ágú. 2020 kl: 11:20

48,60
Hækkun 0,30
+0,62%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 29.160.000
Hæsta verð 48,60 Lægsta verð 48,60
Hæsta kauptilboð 48,40 Lægsta sölutilboð 49,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 45,70 48,60 42,50 52,20 48,60 6,35% 25,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337