Samanburður þróunar

Hagar hf. (HAGA)

Síðustu viðskipti: 27. maí 2019 kl: 10:25

43,55
Lækkun -0,45
-1,02%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.355.000
Hæsta verð 43,55 Lægsta verð 43,55
Hæsta kauptilboð 43,55 Lægsta sölutilboð 44,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar hf. 46,35 44,00 41,80 47,05 43,85 -5,07% 21,77%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332