Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 17. jan. 2019 kl: 15:17

8,30
Hækkun 0,12
+1,47%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 96.222.582
Hæsta verð 8,34 Lægsta verð 8,18
Hæsta kauptilboð 8,30 Lægsta sölutilboð 8,37

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 8,30 8,30 7,76 8,30 8,10 0,00% 28,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332