Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 22. okt. 2018 kl: 14:36

7,72
Lækkun -0,06
-0,77%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 2.933.600
Hæsta verð 7,72 Lægsta verð 7,72
Hæsta kauptilboð 7,71 Lægsta sölutilboð 7,78

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 7,72 7,33 10,69 9,23 -24,31% 18,95%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332