Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2019 kl: 12:10

8,96
Hækkun 0,01
+0,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 4.238.080
Hæsta verð 8,96 Lægsta verð 8,96
Hæsta kauptilboð 8,95 Lægsta sölutilboð 8,97

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,30 8,96 7,76 9,52 8,63 7,95% 23,93%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332