Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 26. mar. 2019 kl: 15:31

8,30
Hækkun 0,23
+2,85%
Viðskipti í dag
Fjöldi 19 Velta markaðsverð 237.355.430
Hæsta verð 8,38 Lægsta verð 8,10
Hæsta kauptilboð 8,09 Lægsta sölutilboð 8,42

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 8,30 8,30 7,76 9,02 8,45 0,00% 25,52%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332