Samanburður þróunar

Brim hf. (BRIM)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 13:18

37,75
Lækkun -0,05
-0,13%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.916.020
Hæsta verð 38,00 Lægsta verð 37,75
Hæsta kauptilboð 37,75 Lægsta sölutilboð 38,10

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Brim hf. 39,55 37,75 35,30 42,00 38,74 -4,55% 29,63%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337