Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 18. sep. 2020 kl: 15:13

76,25
Lækkun -0,35
-0,46%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 100.980.750
Hæsta verð 76,70 Lægsta verð 76,00
Hæsta kauptilboð 76,00 Lægsta sölutilboð 76,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 76,25 51,00 87,10 69,07 -11,65% 36,51%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337