Samanburður þróunar

Arion banki hf. (ARION)

Síðustu viðskipti: 4. ágú. 2020 kl: 15:11

66,60
Lækkun -0,10
-0,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 2.481.930
Hæsta verð 67,40 Lægsta verð 66,60
Hæsta kauptilboð 66,50 Lægsta sölutilboð 66,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki hf. 86,30 66,60 51,00 87,10 68,34 -22,83% 38,94%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337