Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 15:13

8,12
Lækkun -0,06
-0,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 134.130.000
Hæsta verð 8,15 Lægsta verð 8,12
Hæsta kauptilboð 8,10 Lægsta sölutilboð 8,18

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,12 6,87 8,70 7,68 12,78% 19,34%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332