Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:18

7,75
Lækkun -0,13
-1,65%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 26.118.831
Hæsta verð 7,80 Lægsta verð 7,75
Hæsta kauptilboð 7,75 Lægsta sölutilboð 7,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 8,33 7,75 7,15 10,14 8,35 -6,96% 29,95%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337