Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 10:35

8,02
Lækkun -0,10
-1,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 581.153
Hæsta verð 8,02 Lægsta verð 8,02
Hæsta kauptilboð 8,02 Lægsta sölutilboð 8,06

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 7,20 8,02 6,87 8,70 7,74 11,39% 18,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332