Samanburður þróunar

Skeljungur hf. (SKEL)

Síðustu viðskipti: 30. mar. 2020 kl: 15:56

7,25
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 255.678.363
Hæsta verð 7,25 Lægsta verð 7,20
Hæsta kauptilboð 7,20 Lægsta sölutilboð 7,38

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur hf. 8,33 7,25 7,15 10,14 8,74 -12,97% 41,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337