Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 14:45

44,80
Lækkun -0,15
-0,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 49.255.000
Hæsta verð 44,85 Lægsta verð 44,70
Hæsta kauptilboð 44,55 Lægsta sölutilboð 44,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 74,00 44,80 41,75 78,45 57,44 -39,46% 34,17%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337