Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag hf (REITIR)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 14:42

84,60
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 12.690.000
Hæsta verð 84,60 Lægsta verð 84,60
Hæsta kauptilboð 84,00 Lægsta sölutilboð 85,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag hf 73,30 84,60 68,60 90,00 78,24 15,42% 21,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332