Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 19. okt. 2020 kl: 12:27

16,20
Hækkun 0,20
+1,25%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 65.919.700
Hæsta verð 16,20 Lægsta verð 16,00
Hæsta kauptilboð 16,05 Lægsta sölutilboð 16,20

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 16,20 13,65 24,10 17,99 -27,68% 29,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337