Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 29. maí 2020 kl: 15:10

17,05
Lækkun -0,10
-0,58%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 18.396.185
Hæsta verð 17,30 Lægsta verð 17,05
Hæsta kauptilboð 17,00 Lægsta sölutilboð 17,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 17,05 16,35 24,10 19,65 -23,88% 31,33%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337