Samanburður þróunar

Reginn hf. (REGINN)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 15:25

18,00
Lækkun -0,40
-2,17%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 174.895.910
Hæsta verð 18,45 Lægsta verð 17,95
Hæsta kauptilboð 17,90 Lægsta sölutilboð 18,35

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn hf. 22,40 18,00 18,00 24,10 21,18 -19,64% 32,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337