Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 19. júl. 2019 kl: 15:23

10,73
Hækkun 0,13
+1,23%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 91.165.000
Hæsta verð 10,73 Lægsta verð 10,70
Hæsta kauptilboð 10,65 Lægsta sölutilboð 10,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 8,55 10,73 8,10 12,12 10,19 25,50% 23,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332