Samanburður þróunar

Kvika banki hf. (KVIKA)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:10

10,40
Lækkun -0,05
-0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 81.798.762
Hæsta verð 10,40 Lægsta verð 10,30
Hæsta kauptilboð 10,30 Lægsta sölutilboð 10,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Kvika banki hf. 10,79 10,40 7,00 11,01 9,58 -3,61% 32,19%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337