Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 21. ágú. 2019 kl: 15:03

7,65
Lækkun -0,14
-1,73%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 63.726.000
Hæsta verð 7,72 Lægsta verð 7,65
Hæsta kauptilboð 7,64 Lægsta sölutilboð 7,74

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,30 7,65 7,65 9,52 8,63 -7,83% 22,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332