Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 25. sep. 2020 kl: 15:31

7,04
Lækkun -0,03
-0,42%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 100.591.228
Hæsta verð 7,06 Lægsta verð 6,94
Hæsta kauptilboð 7,03 Lægsta sölutilboð 7,12

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 7,04 5,80 9,30 7,34 -15,59% 38,35%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337