Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag hf (EIK)

Síðustu viðskipti: 27. mar. 2020 kl: 14:42

6,70
Hækkun 0,20
+3,08%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 11.372.790
Hæsta verð 6,90 Lægsta verð 6,40
Hæsta kauptilboð 6,50 Lægsta sölutilboð 6,80

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag hf 8,34 6,70 6,30 9,30 8,13 -19,66% 40,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332
Sigurður Rúnar Ólafsson Sigurdur.R.Olafsson@landsbankinn.is 410 7334
Þórunn Björk Steingrímsdóttir Thorunn.B.Steingrimsdottir@landsbankinn.is 410 7337